Tin đăng đã hết hiệu lựcThông tin dưới đây có thể không còn chuẩn xác, bạn có thể tiếp tục xem tham khảo hoặc quay lại để tìm các tin đăng khác!










- Bán
- Hồ Chí Minh
- Quận 5
- Phường 13
- Vũ Chí Hiếu
Mã: 12145 NHÀ MT KHU TRUNG TÂM Q.5 - VŨ CHÍ HIẾU / SHR - 3 TẦNG / GIÁ 21 TỶ
Giá: 21 Tỷ~ 476 Triệu/m2 (thương lượng)
Ngày đăng: 24-09-2026
Thông tin chi tiết
Vị trí: Mặt tiền
Diện tích:
44.1m2
Pháp lý: Sổ hồng
Kết cấu: trệt, 1 lầu
Mô tả chi tiết
Kết cấu 3 tầng cứng cáp - giá 21 tỷ tl
Pháp lý rõ ràng: sổ hồng riêng, chính chủ, công chứng nhanh gọn.
- Ưu điểm nổi bật:
+ Gần chợ, trường học, bệnh viện, thuận tiện việc kinh doanh , hoặc cho thuê.
+ Sát bên chợ Kim Biên, khu chợ sỉ điện gia dụng lớn nhất TPHCM
+ khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
+ Vị trí trung tâm dễ đi chuyển sang Q1, Q6, Q10, Q11
Mã tin12145
Ngày đăng24-09-2026
Ngày hết hạn24-10-2026
Loại tinTin thường
Bạn đang xem nội dung tin "NHÀ MT KHU TRUNG TÂM Q.5 - VŨ CHÍ HIẾU / SHR - 3 TẦNG / GIÁ 21 TỶ ", Mã tin 12145. Mọi thông tin, nội dung , hình ảnh liên quan tới tin này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, bạn hãy thông báo ngay cho chúng tôi!
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG TẦM GIÁ
Tìm kiếm được 941 Bất động sản

Mã: 12147 BÁN NHÀ NGAY KHU KD AN NINH / DT 3.5*15.5m / 3 TẦNG + SÂN THƯỢNG / GIÁ 19.2 TỶ
Quận 5, Hồ Chí Minh-17 giây trước
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu, sân thượng
19.2 Tỷ-
~ 359 Triệu/m253.48m2

Mã: 12138 MT KINH DOANH BẬT NHẤT Q.10 / DT 3,55m x 16m / 4 TẦNG CÓ SÂN THƯỢNG / GIÁ 19.5 TỶ
Quận 10, Hồ Chí Minh2 giờ trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
19.5 Tỷ-
~ 343 Triệu/m256.8m2

Mã: 12092 NHÀ BÁN HXH TRẦN KHẮC CHÂN, Q.1 / 3 TẦNG + LỬNG / GIÁ 15 TỶ TL
Quận 1, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu
18 Tỷ-
~ 500 Triệu/m236m2

Mã: 11390 CHDV CÓ THANG MÁY | 15/15 PHÒNG KÍN | HỒ SƠ PCCC RÕ
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh2 ngày trước
Kết cấu: trệt, 5 lầu
21.9 Tỷ-
~ 232 Triệu/m294.4m2

Mã: 11393 NHÀ MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP NGAY LANDMARK 81, CÔNG VIÊN VĂN THÁNH – SỔ HỒNG
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh2 ngày trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu, sân thượng
23.8 Tỷ-
~ 441 Triệu/m254m2

Mã: 12073 🔥 MẶT TIỀN LẠC LONG QUÂN P8 TÂN BÌNH - 6.2X23M NỞ HẬU 7.1M - 110M2 - GIẢM 4.5 TỶ 🔥 20.5 TỶ
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh2 ngày trước
Kết cấu: trệt
20.5 Tỷ-
~ 220 Triệu/m293m2

Mã: 12060 SỞ HỮU BIỆT THỰ MT - NGAY TRẦN THÁI TÔNG, Q.TÂN BÌNH / DT 124.2m2 / GIÁ CHỈ 22 TỶ
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh3 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
22 Tỷ-
~ 177 Triệu/m2124.2m2

Mã: 12057 BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG Ô TÔ THÔNG LÝ THƯỜNG KIỆT QUẬN 10 DT 70m2 – 19 TỶ
Quận 10, Hồ Chí Minh3 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
19 Tỷ-
~ 264 Triệu/m272m2

Mã: 12023 🔥 SIÊU VỊ TRÍ MẶT TIỀN NGÔ THỊ THU MINH P2 QUẬN TÂN BÌNH - 4X21M - 5 TẦNG - GIẢM VỀ 24 TỶ 🔥
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu
24 Tỷ-
~ 250 Triệu/m296m2

Mã: 12049 NGAY KHU BÁNH XÈO ĐINH CÔNG TRÁNG CHỢ TÂN ĐỊNH QUẬN 1 NỞ HẬU 6.5M 71.7M2 NHÀ 4 TẦNG
Quận 1, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
19.8 Tỷ-
~ 234 Triệu/m284.5m2

Mã: 12042 CHỦ ĐI NƯỚC NGOÀI – CẦN BÁN NHÀ HẺM 6M THÀNH THÁI, QUẬN 10
Quận 10, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
19.5 Tỷ-
~ 307 Triệu/m263.6m2

Mã: 12041 [BÁN NHÀ + QUẬN 1] ĐINH CÔNG TRÁNG – OTO TỚI CỬA – CHỈ 19.8 TỶ
Quận 1, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
19.8 Tỷ-
~ 234 Triệu/m284.5m2

Mã: 12040 Mặt Tiền Kinh Doanh Ni Sư Huỳnh Liên P. 10 Q. Tân Bình
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
20 Tỷ-
~ 167 Triệu/m2120m2

Mã: 12038 BÁN NHÀ - ĐẤT LIỀN KỀ LÝ THƯỜNG KIỆT, TÂN BÌNH / DT 270m2 / GIÁ 24 TỶ
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh6 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
24 Tỷ-
~ 89 Triệu/m2270m2

Mã: 11400 BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 4 TẤM, CĂN ĐÔI ĐƯỜNG SỐ 31, QUẬN 6_DT 128M2_CÓ THANG MÁY
Quận 6, Hồ Chí Minh6 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
22.8 Tỷ-
~ 178 Triệu/m2128m2

Mã: 11985 CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP GÓC 2 MẶT TIỀN LÊ VĂN SỸ P14 QUẬN 3 - 79M2 HẦM 5 LẦU HĐT 70 TRIỆU
Quận 3, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
21.2 Tỷ-
~ 271 Triệu/m278.1m2

Mã: 11981 NHÀ ĐẸP - HẺM VIP 4 TẦNG - NGANG 4.2M - 67.2M2 THÀNH THÁI - QUẬN 10.
Quận 10, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
21 Tỷ-
~ 310 Triệu/m267.83m2

Mã: 11975 NGAY SÂN BAY - VỊ TRÍ GÓC SIÊU ĐẸP CÓ 1 0 2 - HỒNG HÀ, QUẬN TÂN BÌNH
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh8 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
23.5 Tỷ-
~ 294 Triệu/m280m2

Mã: 11973 Măt Tiền Kinh Doanh Khu Vườn Hoa . Giá Giảm Mạnh Bán Nhanh
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh8 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
23 Tỷ-
~ 319 Triệu/m272m2
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG KHU VỰC
Tìm kiếm được 30 Bất động sản

Mã: 12147 BÁN NHÀ NGAY KHU KD AN NINH / DT 3.5*15.5m / 3 TẦNG + SÂN THƯỢNG / GIÁ 19.2 TỶ
Quận 5, Hồ Chí Minh-17 giây trước
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu, sân thượng
19.2 Tỷ-
~ 359 Triệu/m253.48m2

Mã: 11912 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LƯƠNG NHỮ HỌC P11 QUẬN 5 - 5 TẦNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Quận 5, Hồ Chí Minh13 ngày trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu
18.5 Tỷ-
~ 385 Triệu/m248m2

Mã: 11702 🔥 NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI QUẬN 5 - 68.3M2 - 5 TẦNG - CẦN BÁN GẤP GIẢM SÂU VỀ 21 TỶ 🔥 CÓ GIÁ TỐT
Quận 5, Hồ Chí Minh21 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu
21 Tỷ-
~ 300 Triệu/m270m2

Mã: 9030 Nhà Mặt Tiền Yết Kiêu Ngay Chợ An Đông Quận 5 Trệt 4 lầu Thang Máy
Quận 5, Hồ Chí Minh22 ngày trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu
22 Tỷ-
~ 306 Triệu/m272m2

Mã: 11474 Nhà mặt tiền ngay trung tâm Quận 5.Khu kinh doanh sầm uất
Quận 5, Hồ Chí Minh27 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
21 Tỷ-
~ 476 Triệu/m244.1m2

Mã: 8540 Nhà Mới Mặt Tiền Nguyễn Văn Cừ chỉ 20.5 tỷ hđt 40 triệu
Quận 5, Hồ Chí Minh1 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
20.5 Tỷ-
~ 410 Triệu/m250m2

Mã: 10193 Nhà MT Huỳnh Mẫn Đạt Phường 8 Quận 5_3 Tầng_DT 3.2m x 14m
Quận 5, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
19.5 Tỷ-
~ 435 Triệu/m244.8m2

Mã: 10129 MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG P.3 QUẬN 5 ( rộng 3.2m x dài 22m )
Quận 5, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
23 Tỷ-
~ 327 Triệu/m270.4m2

Mã: 10104 Bán nhà Trần Bình Trọng, P.Chợ Quán. DT 7x11m, 3 tầng
Quận 5, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
19 Tỷ-
~ 247 Triệu/m277m2

Mã: 3949 Bán Nhà phố Quận 5, Mặt tiền Trần Phú, Phường 4. DT 4x20m, 4 tầng
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu
19 Tỷ-
~ 221 Triệu/m286m2

Mã: 3409 [Mua Bán Nhà phố] Quận 5, Mặt tiền Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 2, Giá 21 tỷ còn thương lượng.
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
21 Tỷ-
~ 21 Tỷ/m2
Mã: 3264 [Mua Bán Nhà phố] Quận 5, Mặt tiền Cao Đạt, siêu vị trí hot nhất khu vực
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
19.5 Tỷ-
~ 233 Triệu/m283.78m2

Mã: 4993 Bán nhà trang thiết bị đầy đủ. Mặt tiền Nguyễn Thị Nhỏ, P. 15 Q. 5.
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, mái che thang
19.5 Tỷ-
~ 287 Triệu/m268m2

Mã: 9184 Bán nhà HXH Trần Hưng Đạo, P.An Đông. DT 4.1x17m, 4 tầng ST
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
18 Tỷ-
~ 258 Triệu/m269.7m2

Mã: 4513 Nhà mới, đẹp diện tích lớn Quận 5 cách MT Trần Bình Trọng 15m
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
21.5 Tỷ-
~ 161 Triệu/m2133.2m2

Mã: 9483 Bán nhà hẻm 47 Trần Hưng Đạo, P.An Đông. DT 4.1x17m, 5 tầng thang máy
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 4 lầu
18 Tỷ-
~ 258 Triệu/m269.7m2

Mã: 4908 Bán nhà 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo-Trần Phú. DT 5.3x15.5m, 2 tầng
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
18 Tỷ-
~ 219 Triệu/m282.15m2

Mã: 3399 [Mua Bán Nhà phố] Quận 5, Mặt tiền Châu Văn Liêm, Phường 11 khu kinh doanh đông đúc.
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 5 lầu
23 Tỷ-
~ 23 Tỷ/m2
Mã: 4729 Bán nhà hẻm đường Trần Bình Trọng, P2, Q5
Quận 5, Hồ Chí Minh7 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
21.5 Tỷ-
~ 161 Triệu/m2133.2m2
TÌM KIẾM THEO TỪ KHÓA
Bất động sản cho thuê hiện nay được đánh giá là kênh đem lại nguồn thu nhập ổn định và bền vững. Trong đó, loại hình cho thuê nhà phố và tòa nhà văn phòng trên toàn quốc, đặc biệt tại các thành phố lớn như Hà Nội, TP.HCM,… đang trên đà phát triển do nhu cầu mở rộng kinh doanh hiện nay rất lớn. Tại các thành phố lớn, do số lượng dân cư đổ về sinh sống, học tập và làm việc rất cao nên nhu cầu tìm thuê nhà phố và toàn nhà văn phòng để kinh doanh khá phổ biến. Đối tượng thuê nhà phố và toà nhà văn phòng có thể là cá nhân, công ty hoặc các tập đoàn lớn. Những đối tượng tìm thuê trên chủ yếu là để kinh doanh, đặt trụ sở hoặc làm văn phòng đại diện….. Nhìn chung nhu cầu rất đa dạng mà loại hình bất động sản này đáp ứng khá đầy đủ về nhu cầu thuê cũng như phù hợp với khả năng tài chính của nhiều đối tượng. Vì vậy, nhà phố và tòa nhà văn phòng cho thuê được xem là mảnh ghép đầy tiềm năng cho thị trường bất động sản cho thuê hiện nay.
BẤT ĐỘNG SẢN NỔI BẬT
BÁN NHÀ MẶT PHỐ TẠI QUẬN 5
BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM
Vay ngân hàng
Tư vấn giấy tờ
Kiểm tra quy hoạch
Quy trình mua bán