Tin đăng đã hết hiệu lựcThông tin dưới đây có thể không còn chuẩn xác, bạn có thể tiếp tục xem tham khảo hoặc quay lại để tìm các tin đăng khác!














- Bán
- Hồ Chí Minh
- Quận 3
- Phường 9
- Rạch Bùng Binh
Mã: 5290 Góc 2 Mặt Tiền The Coffee House Số 63 Rạch Bùng Binh - Quận 3. DT: 12m*16m. 3 Tầng - Giá 60 Tỷ
Giá: 60 Tỷ~ 310 Triệu/m2 (thương lượng)
Ngày đăng: 12-07-2024
Thông tin chi tiết
Vị trí: Mặt tiền
Diện tích:
193.6m2 (12.1x16)m
Pháp lý: Sổ hồng
Kết cấu: trệt, 3 lầu
Hướng: Tây Nam
Nội thất: Nội thất cơ bản
Trang thiết bị: Máy lạnh trung tâm
Mô tả chi tiết
Chính Chủ gởi bán nhà số 63 Rạch Bùng Binh - Phường 9 - Quận 3
+ Hiện Trạng : Đang cho thương hiệu Coffee House thuê 140tr/Tháng. HĐT 2 năm
+ Diện Tích : 12m * 16mm
+ Kết Cấu : 3 Tầng
+ Pháp Lý : Sổ Hồng chính chủ
+ Giá Bán : 60 Tỷ Thương Lượng
Mã tin5290
Ngày đăng12-07-2024
Ngày hết hạn11-08-2024
Loại tinTin thường
Bạn đang xem nội dung tin " Góc 2 Mặt Tiền The Coffee House Số 63 Rạch Bùng Binh - Quận 3. DT: 12m*16m. 3 Tầng - Giá 60 Tỷ", Mã tin 5290. Mọi thông tin, nội dung , hình ảnh liên quan tới tin này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, bạn hãy thông báo ngay cho chúng tôi!
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG TẦM GIÁ
Tìm kiếm được 83 Bất động sản

Mã: 11374 BÁN TÒA NHÀ MẶT TIỀN THẠCH THỊ THANH, PHƯỜNG TÂN ĐỊNH, QUẬN 1
Quận 1, Hồ Chí Minh6 ngày trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 5 lầu, sân thượng
59 Tỷ-
~ 615 Triệu/m296m2

Mã: 10076 Giảm giá bán nhanh từ 65 tỷ về giá 57.5 tỷ: Toà Nhà Mặt Tiền đường Lạc Long Quân
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh2 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 5 lầu, sân thượng
57.5 Tỷ-
~ 342 Triệu/m2168m2

Mã: 10023 Siêu Biệt thự Hẻm xe hơi Cách Mạng tháng 8 .P13. Q10
Quận 10, Hồ Chí Minh3 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
57 Tỷ-
~ 302 Triệu/m2189m2

Mã: 9708 Tòa nhà 80-82 Trương Công Định, P.14, Quận Tân Bình ,Kết cấu 1 Hầm+ 7 Tầng+ Mái che cầu thang
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh4 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 5 lầu, mái che thang
62 Tỷ-
~ 504 Triệu/m2123m2

Mã: 9808 Mặt tiền Trường Chinh. 7.5x35m ( DTCN 260m). MĐXD : Hầm + 6 Tầng Giá bán : 60ty Tl
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh4 tháng trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu, sân thượng
Thoả thuận-
255m2

Mã: 8578 Bán MT Nguyễn Trãi P2 Q5 ( DT 5x22, Kết cấu 4 lầu , HDT cao, Giá 60ty )
Quận 5, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 5 lầu
60 Tỷ-
~ 571 Triệu/m2105m2

Mã: 9738 Biệt thự MTNB Đinh Bộ Lĩnh, P.Bình Thạnh. DT 11x23m, 4 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
62 Tỷ-
~ 245 Triệu/m2253m2

Mã: 8977 Toà Nhà Mặt Tiền Đinh Công Tráng Quận 1 Trệt 5 lầu Dòng tiền 130 triệu/tháng
Quận 1, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 5 lầu
60 Tỷ-
~ 483 Triệu/m2124.2m2

Mã: 8394 Toà nhà 7 tầng Lý Thường kiệt .P.14 .Q10 .
Quận 10, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 4 lầu, mái che thang
Thoả thuận-
125.97m2

Mã: 4090 Bán mặt tiền 290 Trường Sa, Phường 2, Quận Phú Nhuận ,DT: 8 x 17.2m CN: 136m2
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 3 lầu
63 Tỷ-
~ 463 Triệu/m2136m2

Mã: 3086 Tòa nhà Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, P Phước Long B ,Q9 hầm 7 tầng
Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 6 lầu, sân thượng
60 Tỷ-
~ 190 Triệu/m2315m2

Mã: 5291 Tòa Nhà Mặt Tiền 541 Lạc Long Quân - Ngay Chợ vải Tân Bình. DT: 8*22m. Hầm 8 Tầng. Giá 57 Tỷ
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 6 lầu, sân thượng
57 Tỷ-
~ 324 Triệu/m2176m2

Mã: 3419 Mặt tiền khan hiếm 6m Võ Văn Tần Q3 Taì chính 58 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
58 Tỷ-
~ 580 Triệu/m2100m2

Mã: 48 Bán Tòa nhà Quận 10 Mặt tiền hầm 8 tầng Hoàng Dư Khương, Phường 12
Quận 10, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 5 lầu, sân thượng
60 Tỷ-
~ 455 Triệu/m2132m2

Mã: 3512 Mặt tiền Ba Vì, Phường 15, Quận 10. DT 8x25m, hầm 4 tầng ST
Quận 10, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 3 lầu, sân thượng
57 Tỷ-
~ 284 Triệu/m2200.87m2

Mã: 4091 Bán mặt tiền 290 Trường Sa, Phường 2, Quận Phú Nhuận ,DT: 8 x 17.2m CN: 136m2
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 3 lầu
63 Tỷ-
~ 463 Triệu/m2136m2

Mã: 9701 Tòa Nhà 541 Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 5 lầu, sân thượng
61.5 Tỷ-
~ 364 Triệu/m2169.05m2

Mã: 6821 62 Tỷ sở Hữu Toà Nhà Quận Phú Nhuận
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu, sân thượng
62 Tỷ-
~ 431 Triệu/m2144m2

Mã: 6782 Bán tòa nhà MT Hoàng Dư Khương, P12, Q10. DT 8x18m, hầm 6 tầng ST
Quận 10, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 5 lầu, sân thượng
Thoả thuận-
144m2

Mã: 3185 [Mua Bán Tòa nhà] Quận 1, Mặt tiền Trịnh Văn Cấn, Phường Cầu Ông Lãnh
Quận 1, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 7 lầu
60 Tỷ-
~ 60 Tỷ/m2BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG KHU VỰC
Tìm kiếm được 10 Bất động sản

Mã: 3419 Mặt tiền khan hiếm 6m Võ Văn Tần Q3 Taì chính 58 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
58 Tỷ-
~ 580 Triệu/m2100m2

Mã: 9327 BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT, QUẬN 3, DT: 6X21M, 4 TẦNG, HĐT 70 TRIỆU, GIÁ 59 TỶ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
59 Tỷ-
~ 468 Triệu/m2126m2

Mã: 3342 [Mua Bán Nhà phố] Quận 3, Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5. Diện tích: 5.8 x 15m
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 7 lầu
57 Tỷ-
~ 523 Triệu/m2109m2

Mã: 8515 NHÀ NGAY VÕ VĂN TẦN QUẬN 3, DT: 8X15M, 250M2, KC:5 TẦNG, GIÁ: 59 TỶ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
59 Tỷ-
~ 492 Triệu/m2120m2

Mã: 3889 Bán Nhà phố Quận 3, Hẻm 7m Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu (Phường 8). DT 7.5x16m, 6 tầng
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu, mái che thang
58 Tỷ-
~ 58 Tỷ/m2
Mã: 8387 NHÀ NGAY VÕ VĂN TẦN QUẬN 3, DT: 8X15M, 250M2, KC: TRỆT 3 LẦU SÂN THƯỢNG, GIÁ: 59 TỶ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
59 Tỷ-
~ 492 Triệu/m2120m2

Mã: 7679 Bán toà nhà mặt tiền 59 Võ Văn Tần. Kết cấu 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 6 lầu
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 6 lầu
60 Tỷ-
~ 560 Triệu/m2107.2m2

Mã: 8384 NHÀ MẶT TIỀN VÕ VĂN TẦN QUẬN 3 DT: 4.1X27M, 107.5M2, KC: HẦM 8 TẦNG, GIÁ: 58 TỶ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 6 lầu
58 Tỷ-
~ 540 Triệu/m2107.5m2

Mã: 5187 Tòa Nhà Góc 2 MT Số 28 Huỳnh Tịnh Của - Phường Võ Thị Sáu - Quận 3
Quận 3, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 6 lầu, sân thượng
58 Tỷ-
~ 520 Triệu/m2111.6m2

Mã: 3298 Bán nhà Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5,Quận 3,1 hầm 7 tầng,giá 57 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh33 tháng trước
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 7 lầu
57 Tỷ-
~ 523 Triệu/m2109m2
TÌM KIẾM THEO TỪ KHÓA
Bất động sản cho thuê hiện nay được đánh giá là kênh đem lại nguồn thu nhập ổn định và bền vững. Trong đó, loại hình cho thuê nhà phố và tòa nhà văn phòng trên toàn quốc, đặc biệt tại các thành phố lớn như Hà Nội, TP.HCM,… đang trên đà phát triển do nhu cầu mở rộng kinh doanh hiện nay rất lớn. Tại các thành phố lớn, do số lượng dân cư đổ về sinh sống, học tập và làm việc rất cao nên nhu cầu tìm thuê nhà phố và toàn nhà văn phòng để kinh doanh khá phổ biến. Đối tượng thuê nhà phố và toà nhà văn phòng có thể là cá nhân, công ty hoặc các tập đoàn lớn. Những đối tượng tìm thuê trên chủ yếu là để kinh doanh, đặt trụ sở hoặc làm văn phòng đại diện….. Nhìn chung nhu cầu rất đa dạng mà loại hình bất động sản này đáp ứng khá đầy đủ về nhu cầu thuê cũng như phù hợp với khả năng tài chính của nhiều đối tượng. Vì vậy, nhà phố và tòa nhà văn phòng cho thuê được xem là mảnh ghép đầy tiềm năng cho thị trường bất động sản cho thuê hiện nay.
BẤT ĐỘNG SẢN NỔI BẬT
BÁN NHÀ MẶT PHỐ TẠI QUẬN 3
BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM
Vay ngân hàng
Tư vấn giấy tờ
Kiểm tra quy hoạch
Quy trình mua bán