Tin đăng đã hết hiệu lựcThông tin dưới đây có thể không còn chuẩn xác, bạn có thể tiếp tục xem tham khảo hoặc quay lại để tìm các tin đăng khác!








- Bán
- Hồ Chí Minh
- Quận 3
- Phường 2
- Nguyễn Thiện Thuật
Mã: 11652 Cực Hiếm 6 Tầng Hẻm 16 Nguyễn Thiện Thuật Quận 3 Gần Nguyễn Thị Minh Khai
Giá: 10.5 Tỷ~ 368 Triệu/m2 (thương lượng)
Ngày đăng: 01-10-2026
Thông tin chi tiết
Vị trí: Hẻm
Diện tích:
28.56m2 (3.4x8.4)m
Pháp lý: Sổ hồng
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
Số phòng: 5 phòng
Số toilet: 4
Mô tả chi tiết
Bán Nhà 6 Tầng Nguyễn Thiện Thuật , P2 , Quận 3
- Diện tích : 3.4 x 8.4m.
- Kết cấu : 6 tầng ( Trệt-lửng-3 lầu-sân thượng (đúc BTCT, mái BTCT). 5 Phòng Ngủ
- Vị trí : Hẻm 5m Thông , mới trải nhựa gần Nguyễn Thị Minh Khai
- Giá : 10.5 tỷ thương lượng chính chủ
Mã tin11652
Ngày đăng01-10-2026
Ngày hết hạn31-10-2026
Loại tinTin thường
Bạn đang xem nội dung tin "Cực Hiếm 6 Tầng Hẻm 16 Nguyễn Thiện Thuật Quận 3 Gần Nguyễn Thị Minh Khai", Mã tin 11652. Mọi thông tin, nội dung , hình ảnh liên quan tới tin này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, bạn hãy thông báo ngay cho chúng tôi!
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG TẦM GIÁ
Tìm kiếm được 1473 Bất động sản

Mã: 12382 Bán nhà phân lô Lạc Long Quân, 80m², 4 tầng, 4 phòng ngủ, giá 11 tỷ
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh16 giờ trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
11 Tỷ-
~ 141 Triệu/m278m2

Mã: 12025 BÁN NHÀ HẺM NGAY KHU TRUNG TÂM QUẬN 1 - ĐƯỜNG CAO BÁ NHẠ / 3 TẦNG / GIÁ 8.24 TỶ
Quận 1, Hồ Chí Minh16 giờ trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
8.24 Tỷ-
~ 248 Triệu/m233.21m2

Mã: 12380 [TÂN BÌNH] Nhà kiên cố Phường Tân Hòa (Phường 6, Quận Tân Bình cũ)
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
11 Tỷ-
~ 273 Triệu/m240.3m2

Mã: 12379 Chính chủ bán nhà mặt phố chợ Trần Văn Quang - Tân Bình
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu
8.5 Tỷ-
~ 186 Triệu/m245.77m2

Mã: 12378 BÁN NHÀ HXH TRUNG TÂM Q.10 - DTSD = 120 m2 - GIÁ 9.4 TỶ
Quận 10, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu
9.4 Tỷ-
~ 196 Triệu/m248m2

Mã: 12373 Bán nhà 4 tầng hẻm Nguyễn Tri Phương DT 40m2
Quận 10, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
8.8 Tỷ-
~ 244 Triệu/m236.1m2

Mã: 12028 TIỀM NĂNG KINH DOANH CHDV, HẺM 108 TRẦN QUANG DIỆU, Q.3 / 2 lầu + ST / DTSD 153m2, 4PN
Quận 3, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
11 Tỷ-
~ 216 Triệu/m251m2

Mã: 12033 BÁN NHÀ TẠI HẺM QUÂN SỰ, Q.11 - DT 3.8*14m - GIÁ 10.8 TL
Quận 11, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
10.8 Tỷ-
~ 281 Triệu/m238.5m2

Mã: 12035 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ MẶT TIỀN HẺM VÀNG - 947 CMT8, P.7, TÂN BÌNH - GIẢM CÒN 9 TỶ
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
9 Tỷ-
~ 161 Triệu/m256m2

Mã: 12036 NHÀ MỚI 100% HẺM 4M - 2020/ NGUYỄN TIỂU LA, Q.10 / DT 3.3*10m / 4 TẦNG + ST
Quận 10, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
7.98 Tỷ-
~ 242 Triệu/m233m2

Mã: 12043 NHÀ HẺM XH 8M THÀNH THÁI, Q.10 - 3 TẦNG + ST - GIÁ 12.6 TỶ
Quận 10, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
12.6 Tỷ-
~ 277 Triệu/m245.44m2

Mã: 12371 Bán nhà hẻm 656// Đường Quang Trung Phường Thông Tây Hội, TP.HCM – 3PN
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
7.8 Tỷ-
~ 182 Triệu/m242.96m2

Mã: 12369 Bán nhà Cao Thắng, Q3, 11 tỷ, 60m2, thang 300m2 sử dụng, 6 tầng
Quận 3, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
12.5 Tỷ-
~ 208 Triệu/m260m2

Mã: 11922 CHDV CẦN BÁN HĐT CAO .GIÁP Q10
Quận 11, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
10 Tỷ-
~ 162 Triệu/m261.6m2

Mã: 11929 Duy Nhất Ngang 6m Hẻm Xe Hơi Lê Văn Sỹ .
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
12.5 Tỷ-
~ 160 Triệu/m278m2

Mã: 11976 Giảm gần 3 .Hẻm 5M Tô Hiến Thành P.15 Q10
Quận 10, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
13 Tỷ-
~ 217 Triệu/m260m2

Mã: 11974 2 MẶT HẺM 8M PHAN ĐĂNG LƯU – NGAY PHAN XÍCH LONG, PHÚ NHUẬN
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
13 Tỷ-
~ 155 Triệu/m284m2

Mã: 12359 BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐƯỜNG THÁI PHIÊN, QUẬN 11 - DT 3m2x12m - 3 TẦNG
Quận 11, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu, sân thượng
9.7 Tỷ-
~ 253 Triệu/m238.4m2

Mã: 12356 HXH 110/ TÔ HIỆU GIẢM MẠNH CÒN 8.4 TỶ - DT 4x13.4m - 4 TẦNG
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
8.4 Tỷ-
~ 157 Triệu/m253.6m2

Mã: 11982 NHÀ HẺM 493 CÁCH MẠNG THÁNG TÁM PHƯỜNG HÒA HƯNG - 5 TẦNG - 8 PN - TÂY BẮC
Quận 10, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu
11.5 Tỷ-
~ 173 Triệu/m266.5m2
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG KHU VỰC
Tìm kiếm được 125 Bất động sản

Mã: 12028 TIỀM NĂNG KINH DOANH CHDV, HẺM 108 TRẦN QUANG DIỆU, Q.3 / 2 lầu + ST / DTSD 153m2, 4PN
Quận 3, Hồ Chí Minh1 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
11 Tỷ-
~ 216 Triệu/m251m2

Mã: 12369 Bán nhà Cao Thắng, Q3, 11 tỷ, 60m2, thang 300m2 sử dụng, 6 tầng
Quận 3, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
12.5 Tỷ-
~ 208 Triệu/m260m2

Mã: 12328 Bán nhà 5 tầng khu phân lô bàn cờ trung tâm quận 3 Giá 7,5 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
7.5 Tỷ-
~ 213 Triệu/m235.2m2

Mã: 12313 NH Gần 8m x 13m. Hẻm 1/ Trần Quang Diệu Q3 .
Quận 3, Hồ Chí Minh6 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, mái che thang
11 Tỷ-
~ 235 Triệu/m246.8m2

Mã: 12293 BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG SA, QUẬN 3 - DT 3.8m x 12.5m - GIÁ 10 TỶ
Quận 3, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
10 Tỷ-
~ 211 Triệu/m247.5m2

Mã: 11787 Bán Nhà HXH 362 Nguyễn Đình Chiểu, Q3 - Cách đường chính 50m - 4 Tầng
Quận 3, Hồ Chí Minh13 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
7.8 Tỷ-
~ 289 Triệu/m227m2

Mã: 11566 Căn Hộ Dịch Vụ Cao Cấp Cao Thắng Quận 3 Cần Bán Gấp Giá Cực Tốt 12.5
Quận 3, Hồ Chí Minh20 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
12.5 Tỷ-
~ 208 Triệu/m260m2

Mã: 12187 NHÀ ĐẸP TRẦN QUANG DIỆU – 5 TẦNG | 4PN | 35M² | 8,3 TỶ
Quận 3, Hồ Chí Minh20 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
8.3 Tỷ-
~ 237 Triệu/m235m2

Mã: 11513 Nhà bán hẻm xe hơi đường Nguyễn Thiện Thuật
Quận 3, Hồ Chí Minh22 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
13 Tỷ-
~ 290 Triệu/m244.8m2

Mã: 11473 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐƯỜNG CMT8, NGAY METRO DÂN CHỦ PHƯỜNG NHIÊU LỘC TP.HCM
Quận 3, Hồ Chí Minh22 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, mái che thang
10.8 Tỷ-
~ 215 Triệu/m250.16m2

Mã: 12163 Bán nhà 2 tầng ngay Lê Văn Sỹ Quận 3 DT 76m2 Giá 9,x tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh25 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
9.15 Tỷ-
~ 121 Triệu/m275.6m2

Mã: 12162 Nhà HXH Lê Văn Sỹ, Quận 3. Diện tích 74m2 / Giá 9.15 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh25 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
9.15 Tỷ-
~ 121 Triệu/m275.6m2

Mã: 12137 Bán nhà 4 tầng hẻm 4m Nguyễn Đình Chiểu Quận 3 giá 7,8 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh26 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
7.8 Tỷ-
~ 236 Triệu/m233m2

Mã: 12135 NHÀ 5 TẦNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU P2 QUẬN 3 - 6 PN HƯỚNG TÂY NAM GIÁ CỰC TỐT
Quận 3, Hồ Chí Minh26 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
7.8 Tỷ-
~ 222 Triệu/m235.2m2

Mã: 12118 Bán Nhà 4 Tầng Thang Máy Cao Thắng Quận 3 60m2 Giá 12,x tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh27 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
12.5 Tỷ-
~ 208 Triệu/m260m2

Mã: 11403 BÁN NHÀ HẺM Ô TÔ TRÁNH_46M2_4 TẦNG MỚI_13TỶ.
Quận 3, Hồ Chí Minh27 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
13 Tỷ-
~ 290 Triệu/m244.8m2

Mã: 12096 Hạ Giá Cần Bán Nhanh Nhà Hẻm 1/ Ngay Trung Tâm Q3
Quận 3, Hồ Chí Minh28 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, mái che thang
12.5 Tỷ-
~ 300 Triệu/m241.6m2

Mã: 12094 BÁN NHÀ Q.3 - HXH 7M LÊ VĂN SỸ - DT 2m9 x 21m ( hậu 2m7 ) - 4 TẦNG + ST
Quận 3, Hồ Chí Minh28 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu
10.6 Tỷ-
~ 171 Triệu/m262.16m2

Mã: 12093 Bán Nhà 6 Tầng Cách Mang Tháng 8 Quận 10 DT 70m2 Giá 10,9 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh28 ngày trước
Kết cấu: trệt, 5 lầu
10.9 Tỷ-
~ 156 Triệu/m270m2
TÌM KIẾM THEO TỪ KHÓA
Bất động sản cho thuê hiện nay được đánh giá là kênh đem lại nguồn thu nhập ổn định và bền vững. Trong đó, loại hình cho thuê nhà phố và tòa nhà văn phòng trên toàn quốc, đặc biệt tại các thành phố lớn như Hà Nội, TP.HCM,… đang trên đà phát triển do nhu cầu mở rộng kinh doanh hiện nay rất lớn. Tại các thành phố lớn, do số lượng dân cư đổ về sinh sống, học tập và làm việc rất cao nên nhu cầu tìm thuê nhà phố và toàn nhà văn phòng để kinh doanh khá phổ biến. Đối tượng thuê nhà phố và toà nhà văn phòng có thể là cá nhân, công ty hoặc các tập đoàn lớn. Những đối tượng tìm thuê trên chủ yếu là để kinh doanh, đặt trụ sở hoặc làm văn phòng đại diện….. Nhìn chung nhu cầu rất đa dạng mà loại hình bất động sản này đáp ứng khá đầy đủ về nhu cầu thuê cũng như phù hợp với khả năng tài chính của nhiều đối tượng. Vì vậy, nhà phố và tòa nhà văn phòng cho thuê được xem là mảnh ghép đầy tiềm năng cho thị trường bất động sản cho thuê hiện nay.
BẤT ĐỘNG SẢN NỔI BẬT
BÁN NHÀ MẶT PHỐ TẠI QUẬN 3
BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM
Vay ngân hàng
Tư vấn giấy tờ
Kiểm tra quy hoạch
Quy trình mua bán