Tin đăng đã hết hiệu lựcThông tin dưới đây có thể không còn chuẩn xác, bạn có thể tiếp tục xem tham khảo hoặc quay lại để tìm các tin đăng khác!


















- Bán
- Hồ Chí Minh
- Quận Bình Thạnh
- Phường 26
- Quốc Lộ 13
Mã: 6944 Bán nhà HXH 209 QL13, P26, Bình Thạnh. DT 4x10m, 4 tầng ST
Giá: 8.3 Tỷ~ 208 Triệu/m2 (thương lượng)
Ngày đăng: 09-04-2025
Thông tin chi tiết
Vị trí: Hẻm
Diện tích:
40m2 (4x10)m
Pháp lý: Sổ hồng
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
Nội thất: Nội thất cao cấp
Số phòng: 3 phòng
Số toilet: 4
Mô tả chi tiết
Cần bán gấp nhà hẻm xe hơi 209 đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh
Diện tích: ngang 4m x dài 10m
Nhà kết cấu: 1 trệt 1 lửng + 2 lầu và 1 sân thượng, có 3 phòng ngủ và 4 toliet
Hẻm 6m xe tải ra vào thoải mái, xe oto đậu trong nhà vô tư, trước cửa sân chung đậu thêm được 2 chiếc
Full nội thất cao cấp
Khu dân cư biệt lập có cổng ra vào rất an ninh
Mã tin6944
Ngày đăng09-04-2025
Ngày hết hạn09-05-2025
Loại tinTin thường
Bạn đang xem nội dung tin "Bán nhà HXH 209 QL13, P26, Bình Thạnh. DT 4x10m, 4 tầng ST", Mã tin 6944. Mọi thông tin, nội dung , hình ảnh liên quan tới tin này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, bạn hãy thông báo ngay cho chúng tôi!
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG TẦM GIÁ
Tìm kiếm được 856 Bất động sản

Mã: 11404 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ TRUNG TÂM QUẬN Q1_GIÁ TỐT_CƠ HỘI HIẾM CÓ
Quận 1, Hồ Chí Minh3 giờ trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
11 Tỷ-
~ 185 Triệu/m259.4m2

Mã: 11402 CĂN GÓC 2 MẶT TIÊN ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, PHÚ NHUẬN_HẺM BÊN THÔNG THOÁNG_DT 3.1x12.7m
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh3 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
10.5 Tỷ-
~ 273 Triệu/m238.4m2

Mã: 11399 KHU NGƯỜI HOA VỊ TRÍ PHÙ ĐỔNG THIÊN VƯƠNG_ DT 124m2_CHỢ XÃ TÂY QUẬN 5
Quận 5, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
6.5 Tỷ-
~ 149 Triệu/m243.56m2

Mã: 11394 BÁN NHÀ TRUNG TÂM QUẬN 1 – HẺM THÔNG NGUYỄN CÔNG TRỨ & YERSIN
Quận 1, Hồ Chí Minh4 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
7.5 Tỷ-
~ 299 Triệu/m225.11m2

Mã: 10303 NHÀ ĐẸP 4 TẦNG FULL NỘI THẤT - XỔ VIẾT NGHỆ TỈNH BÌNH THẠNH
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
5.38 Tỷ-
~ 192 Triệu/m228m2

Mã: 11388 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP HẺM VĂN THÂN, QUẬN 6_ 2 TẦNG ĐÚC MỚI_TẶNG NỘI THẤT
Quận 6, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
5.8 Tỷ-
~ 59 Triệu/m299m2

Mã: 10279 Vị Trí Đắc Địa Đường 100 Bình Thới Q.11_Diện tích 117.7m2_3 tầng
Quận 11, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
10.5 Tỷ-
~ 89 Triệu/m2117.7m2

Mã: 10281 Vị Trí Hẻm Đường Võ Văn Kiệt , P. Cầu Ông Lãnh
Quận 1, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
5.8 Tỷ-
~ 149 Triệu/m239m2

Mã: 10300 Bán nhà hẻm Phạm Ngũ Lão phường Phạm Ngũ Lão Quận 1
Quận 1, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, lửng
9.5 Tỷ-
~ 257 Triệu/m237m2

Mã: 10306 BÁN NHÀ DT 53M2, 3 TẦNG BTCT, HẺM XH PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
7.2 Tỷ-
~ 138 Triệu/m252.2m2

Mã: 10343 Bán Nhà Hẻm Thông Thoáng Đường Nguyễn Trãi, Quận 5_DT 4 x 11m_ 3 tầng Tiện Nghi.
Quận 5, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
9.7 Tỷ-
~ 293 Triệu/m233.07m2

Mã: 10344 Nhà 3 MT hiếm đường Nguyễn Văn Nguyễn, Quận 1_DT 4.2 x 8m_5 tầng.
Quận 1, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu
7.9 Tỷ-
~ 235 Triệu/m233.6m2

Mã: 11353 Bán Nhà Hàng Hiếm Trong Khu Trung Tâm Quận 3, Đường Nguyễn Hiền_NH 3.2m_4 tầng
Quận 3, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
5.8 Tỷ-
~ 240 Triệu/m224.18m2

Mã: 11354 Nhà Mới 2MT Hẻm 6m Đường Quang Trung_DT 50m2_4 tầng ST
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 4 lầu
9.9 Tỷ-
~ 230 Triệu/m243.05m2

Mã: 11351 Hẻm XH Khu Trung Tâm Quận 3, Đường Nguyễn Đình Chiểu DT 3 x 10m 4 Tầng Giá 7.9 tỷ
Quận 3, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
7.9 Tỷ-
~ 263 Triệu/m230m2

Mã: 11360 VỊ TRÍ VÀNG DIỆN TÍCH KHỦNG HẺM XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH BÌNH THẠNH_DT 7x10.5m_SHR
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
11.3 Tỷ-
~ 154 Triệu/m273.5m2

Mã: 11362 Nhà Xây Mới Hẻm XH Phan Tây Hồ Phú Nhuận_ DT 14 x 3,3m_3PN
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
6.45 Tỷ-
~ 138 Triệu/m246.9m2

Mã: 11387 NHÀ PHỐ CHÍNH CHỦ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG BẮC HẢI, TÂN BÌNH_3 TẦNG HĐT 15TR/THÁNG
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh14 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
7.2 Tỷ-
~ 296 Triệu/m224.32m2

Mã: 11386 BÁN NHÀ PHỐ HẺM NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, PHƯỜNG BÀN CỜ, XE HƠI ĐẬU TRƯỚC NHÀ
Quận 3, Hồ Chí Minh14 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
9.18 Tỷ-
~ 269 Triệu/m234.1m2

Mã: 11385 NHÀ PHỐ CAO CẤP KHU LỮ GIA – HẺM 5M ÂU CƠ – FULL NỘI THẤT HAFELE – DỌN VÀO Ở NGAY
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh17 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
5.58 Tỷ-
~ 232 Triệu/m224m2
BẤT ĐỘNG SẢN CÙNG KHU VỰC
Tìm kiếm được 36 Bất động sản

Mã: 10303 NHÀ ĐẸP 4 TẦNG FULL NỘI THẤT - XỔ VIẾT NGHỆ TỈNH BÌNH THẠNH
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh5 ngày trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
5.38 Tỷ-
~ 192 Triệu/m228m2

Mã: 10306 BÁN NHÀ DT 53M2, 3 TẦNG BTCT, HẺM XH PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
7.2 Tỷ-
~ 138 Triệu/m252.2m2

Mã: 11360 VỊ TRÍ VÀNG DIỆN TÍCH KHỦNG HẺM XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH BÌNH THẠNH_DT 7x10.5m_SHR
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh7 ngày trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
11.3 Tỷ-
~ 154 Triệu/m273.5m2

Mã: 10287 HXH 5M KHU VIP 67 BÙI ĐÌNH TÚY, BÌNH THẠNH 4 TẦNG
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh2 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
7.99 Tỷ-
~ 183 Triệu/m243.7m2

Mã: 10266 Hàng Mới Hẻm XH sát mặt tiền Ngô Đức Kế, Phường 12, Bình Thạnh_DT 5.2m x11m_DT Sàn 202.1m2_4 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh3 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
9.8 Tỷ-
~ 171 Triệu/m257.2m2

Mã: 10210 Siêu Phẩm Nhà Hẻm Tăng Bạt Hổ Phường 11 Quận Bình Thạnh_ DT 3.8m x 8.5m, 3 tầng ST
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh4 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
5.75 Tỷ-
~ 178 Triệu/m232.3m2

Mã: 10202 Nhà Hẻm 311 Nơ Trang Long Phường 13 Bình Thạnh_DT 5.02m x 16.18m
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh4 tháng trước
Kết cấu: trệt, 1 lầu
8.4 Tỷ-
~ 103 Triệu/m281.22m2

Mã: 9986 Bán nhà Hoàng Hoa Thám, P.Bình Lợi Trung. DT 4x12m, 5 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 3 lầu
10.9 Tỷ-
~ 227 Triệu/m248m2

Mã: 9650 Bán nhà hẻm Nơ Trang Long, P.Bình Lợi Trung. DT 4x10m, 4 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
7.2 Tỷ-
~ 180 Triệu/m240m2

Mã: 9770 Bán nhà hẻm 1 sẹc Điện Biên Phủ, P.Gia Định. DT 3.5x14.5m, 4 tầng ST
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh5 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng
10.6 Tỷ-
~ 209 Triệu/m250.75m2

Mã: 9725 Bán nhà hẻm 5m Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Bình Thạnh. DT 4x10m, 3 tầng ST
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
9.5 Tỷ-
~ 238 Triệu/m240m2

Mã: 7780 Bán nhà hẻm 183 Hoàng Hoa Thám, P.Gia Định. DT 4x14m, 3 tầng ST
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng
9.5 Tỷ-
~ 170 Triệu/m256m2

Mã: 9703 Bán nhà căn góc MT Trần Kế Xương, P.Gia Định. DT 3x14.5m, 3 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu
11 Tỷ-
~ 253 Triệu/m243.5m2

Mã: 7964 Bán nhà HXH Nơ Trang Long, P.Bình Lợi Trung. DT 4.15x12.12m, 5 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, mái che thang
10.5 Tỷ-
~ 209 Triệu/m250.3m2

Mã: 7189 Bán nhà HXH 220 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh. DT 4m x 23.7m
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt
11 Tỷ-
~ 116 Triệu/m294.8m2

Mã: 9582 Bán nhà MTKD Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Thạnh Mỹ Tây. DT 3.5x16m, 3 tầng ST
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu, sân thượng
10.5 Tỷ-
~ 188 Triệu/m256m2

Mã: 7093 Bán nhà sau lưng MT Bùi Đình Túy, Bình Thạnh. DT 4x10m, 5 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
6.85 Tỷ-
~ 171 Triệu/m240m2

Mã: 7268 Bán nhà HXH Điện Biên Phủ, P17, Bình Thạnh. DT 4.6x14m, 3 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
10.9 Tỷ-
~ 188 Triệu/m258.1m2

Mã: 7655 Bán nhà hẻm 482 Nơ Trang Long, P.Bình Lợi Trung. DT 4x10m, 4 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, 3 lầu
7.5 Tỷ-
~ 188 Triệu/m240m2

Mã: 9135 Bán nhà hẻm 29 Hoàng Hoa Thám, P.Gia Định. DT 5x13m, 3 tầng
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh6 tháng trước
Kết cấu: trệt, 2 lầu
9.3 Tỷ-
~ 143 Triệu/m265m2
TÌM KIẾM THEO TỪ KHÓA
Bất động sản cho thuê hiện nay được đánh giá là kênh đem lại nguồn thu nhập ổn định và bền vững. Trong đó, loại hình cho thuê nhà phố và tòa nhà văn phòng trên toàn quốc, đặc biệt tại các thành phố lớn như Hà Nội, TP.HCM,… đang trên đà phát triển do nhu cầu mở rộng kinh doanh hiện nay rất lớn. Tại các thành phố lớn, do số lượng dân cư đổ về sinh sống, học tập và làm việc rất cao nên nhu cầu tìm thuê nhà phố và toàn nhà văn phòng để kinh doanh khá phổ biến. Đối tượng thuê nhà phố và toà nhà văn phòng có thể là cá nhân, công ty hoặc các tập đoàn lớn. Những đối tượng tìm thuê trên chủ yếu là để kinh doanh, đặt trụ sở hoặc làm văn phòng đại diện….. Nhìn chung nhu cầu rất đa dạng mà loại hình bất động sản này đáp ứng khá đầy đủ về nhu cầu thuê cũng như phù hợp với khả năng tài chính của nhiều đối tượng. Vì vậy, nhà phố và tòa nhà văn phòng cho thuê được xem là mảnh ghép đầy tiềm năng cho thị trường bất động sản cho thuê hiện nay.
BẤT ĐỘNG SẢN NỔI BẬT
BÁN NHÀ MẶT PHỐ TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM
Vay ngân hàng
Tư vấn giấy tờ
Kiểm tra quy hoạch
Quy trình mua bán